Xin Giúp Đỡ 1 Số Thắc Mắc Đầu OWNICE C500+

anhducitc

Trung úy
Mình mới cài đặt gốc lại đầu Ownice ( 8 nhân , ram 2gb, rom 32gb)
của mình mà giờ ko tìm kiếm đc bằng giọng nói. Nó ko hiện cái micro trên bàn phím. Mình đã cài google, auto input, auto voice, icar, và đã bật hết các quyền cho các phần mềm.
Với nữa là mình muốn kết nối tai nghe bluetooth lever U với đầu. ( hoặc cắm tai nghe dây qua cổng usb, mình đã mua dây usb to 3.5 mà cắm tai nghe vào nó ko nhận)
Xin mọi người chỉ giáo, mình cảm ơn nhiều ạ.

anhducitc

Trung úy
Em đã sử lý được cái vụ tìm kiếm bằng giọng nói: hóa ra em cài vẫn bị sót cái phần mềm quan trọng nhất là 'google' cài phát khởi động lại ok luôn.
Còn cái kết nối với tai nghe bluetooth thì chưa ra.

hung7641

Hạ sĩ
Không hiểu sao android trên đầu ownice không có phần quản lý các thiết bị kết nối bluetooth. Nó để được cái kết nối bluetoothe kết nối điện thoại, còn obd bluetooth thì bấm tìm kiếm thì văng ra ngoài màn hình bị đơ mấy s.

anhducitc

Trung úy
Không hiểu sao android trên đầu ownice không có phần quản lý các thiết bị kết nối bluetooth. Nó để được cái kết nối bluetoothe kết nối điện thoại, còn obd bluetooth thì bấm tìm kiếm thì văng ra ngoài màn hình bị đơ mấy s.
Chẳng thấy bác nào vào giúp tí nhỉ.

ngochoangimsat

Administrator
Mình mới cài đặt gốc lại đầu Ownice ( 8 nhân , ram 2gb, rom 32gb) View attachment 666View attachment 666của mình mà giờ ko tìm kiếm đc bằng giọng nói. Nó ko hiện cái micro trên bàn phím. Mình đã cài google, auto input, auto voice, icar, và đã bật hết các quyền cho các phần mềm.
Với nữa là mình muốn kết nối tai nghe bluetooth lever U với đầu. ( hoặc cắm tai nghe dây qua cổng usb, mình đã mua dây usb to 3.5 mà cắm tai nghe vào nó ko nhận)
Xin mọi người chỉ giáo, mình cảm ơn nhiều ạ.
Cụ cài App có tên là "Google" nhé

ngochoangimsat

Administrator
C500/C500+ có hai mô đun Bluetooth riêng biệt, để kết nối Bluetooth ODB bác làm theo hướng dẫn tại bài "ODB II C500+"