Xin cách root MTB Lenovo Yoga Tablet 8.0inc Android 6

Nameless

Trung úy
Tình hình em cần cách root co MTB Lenovo Yoga Tablet Android 6 này để xóa bớt các app hệ thống cho nhẹ chỉ để chạy Carplay và Android Auto.
Tiện cho em hỏi cách root cho các đầu DVD Android được không ạ

Thắng VBSP

Trung úy
Mình cũng đang có 1 em Lenovo Tab 3 Pro muốn để trên oto khá hợp. Đang muốn cài một số app cho em nó giống như đàu DVD android trên oto mà khoai quá trời :D đang nghiên cứu cho em nó chạy Android Auto nhưng thấy em nó không chạy được thì phải :(

Nameless

Trung úy
Mình cũng đang có 1 em Lenovo Tab 3 Pro muốn để trên oto khá hợp. Đang muốn cài một số app cho em nó giống như đàu DVD android trên oto mà khoai quá trời :D đang nghiên cứu cho em nó chạy Android Auto nhưng thấy em nó không chạy được thì phải :(
Android Auto bác tải về có mà. Còn bình thường cắm đt vào để có androud auto thì phần cứng phải hỗ trợ

Thắng VBSP

Trung úy
Tại hôm trước mình có theo hướng dẫn của cái phần cứng cắm qua OTG nó bảo tải apk của nó check trước khi mua, cài được thì máy mới hỗ trợ, mình cài ko thấy chạy nên ko cài Android auto. Hôm qua tải file apk android auto thì chạy Oke, nhưng có vẻ chậm. Của bác con máy tính bảng loại nào vậy, của mình con tab 3 pro chạy chip intel ram có 2g nên tác vụ chậm quá. Bác đã root đc chưa vậy, Sài Android auto có Oke ko ạ.

Thắng VBSP

Trung úy
Bác cho em địa chỉ mua cái kia với, sợ ko đúng loại mất công mua :( hoặc cho em cái hình.
Con em 10inh nên để trên tablo nó chắn mất khoảng kính

Nameless

Trung úy
Bác cho em địa chỉ mua cái kia với, sợ ko đúng loại mất công mua :( hoặc cho em cái hình.
Con của e 8inc để đẹp luôn. K quan trọng cấu hình lắm..miễn ram 2g là ngon lắm rồi. Chạy Android 5 hoặc 6 trở lên là okie. Tải app Autokit về nữa là okie

Nameless

Trung úy
nó có 2 loại. Loại kết nối không dây với đt và loại kết nối có dây. Android auto hiên chưa hỗ trợ kết nối không dây.

Đính kèm

Thắng VBSP

Trung úy
Vâng mình cũng đang xem mấy loại này. Con tab mình nó chạy chip Intel mới lên bản 6.01 nó bị cái hãm mà mã hoá nội dung trong máy tính bảng nên bị giảm công xuất. Tối qua mình tìm đủ cách nhưng chưa bỏ được, tại máy tính mình ko nhận usb khi cắm Mtb vô :( thank bác.

Nameless

Trung úy
Vâng mình cũng đang xem mấy loại này. Con tab mình nó chạy chip Intel mới lên bản 6.01 nó bị cái hãm mà mã hoá nội dung trong máy tính bảng nên bị giảm công xuất. Tối qua mình tìm đủ cách nhưng chưa bỏ được, tại máy tính mình ko nhận usb khi cắm Mtb vô :( thank bác.
Vào sét quyền nó mới cho chứ. Máy tính nào mà k cho cắm usb vào vậy?

Thắng VBSP

Trung úy
Mình cũng vô gỡ lỗi usb trong dev rồi, nhưng đến phần boot là nàng cứ ko nhận usb để Sài Adb kết nồi súp :(

Thắng VBSP

Trung úy
Con của e 8inc để đẹp luôn. K quan trọng cấu hình lắm..miễn ram 2g là ngon lắm rồi. Chạy Android 5 hoặc 6 trở lên là okie. Tải app Autokit về nữa là okie
Hehe thế này mình phải đặt 1 con Sài thôi, thank bác nhé. Mình đang nghiên cứu vụ root em nó có gì mình sẽ cật Nhật trên đây