Phần mềm giao diện cho ô tô Car Launcher AG

ngochoangimsat

Administrator
[Chú ý: cần đăng nhập để xem được ảnh đầy đủ]

Phiên bản mới nhất: 1.3.0

Ngày cập nhật: 15.08.2017

Mô tả ngắn:
Giao diện màn hình cho đầu android trên ô tô
Mô tả:
Phần mềm thay đổi giao diện màn hình cho đầu android trên ô tô

Các tính năng cơ bản:
- Thiết kế cho đầu android sử dụng trên ô tô với giao diện đơn giản, nút to
- 5 nút tùy chỉnh để khởi động nhanh
- Đồng hồ cơ khí lớn
- Tốc độ và thời gian đỗ xe
- Máy nghe nhạc
- Logo xe của bạn
- Thiết kế linh hoạt (10 nút màu và 10 hình nền)
- Hiển thị thông tin (Wi-Fi, Internet di động, bluetooth, USB)
- Thời tiết tại địa điểm của bạn trên hành tinh
- Độ sáng màn hình tự động
Google Play: https://play.google.com/store/apps/details?id=altergames.carlauncher
Tải về:
Car Launcher AG, phiên bản: 1.1.4
Car Launcher AG, phiên bản: 1.2.1
Car Launcher AG, phiên bản: 1.3.0

*** Cách đăng ký để thành bản full miễn phí như sau: ***

I. Cách 1: Dùng Lucky Patcher

Bước 1 - Cài Lucky Patcher 6.5.4;
Bước 2 - Cài Car Laucher AG trên ch play hoặc chạy file Car-Laucher-AG.apk bình thường ;
Bước 3 - Chạy ứng dụng Car Launcher AG trên, bấm nút mua (Buy Now) từ màn hình của phần mềm
Màn hình của Lucky Patcher hiện ra hỏi có muốn lấy bản quyền ứng dụng này không, chọn có là thành bản full

II. Cách 2: Dùng ứng dụng Hack InApp Purchase "Freedom"

Bước 1 - Cài ứng dụng Car Launcher AG ;
Bước 2 - Cài ứng dụng Freedom;
Bước 3 - Chạy ứng dụng Freedom;
Bước 4 - Từ màn hình của Freedom mở ứng dụng Car Launcher AG , bấm nút BUY NOW trong màn hình Car Launcher AG , một cửa sổ thanh toán hiện ra, bạn chỉ cầm bấm MUA là thành bản full

Chi tiết hình ảnh hướng dẫn xem bài 2

Sửa lần cuối:

ngochoangimsat

Administrator
Cách đăng ký để thành bản full miễn phí như sau:

A. Cách 1: Dùng Lucky patcher (5 ăn - 5 thua)
Bước 1 - Cài Lucky Patcher 6.5.4;
Bước 2 - Cài Car Laucher AG trên ch play hoặc chạy file Car-Laucher-AG.apk bình thường ;
Bước 3 - Chạy ứng dụng Car Launcher AG trên, bấm nút mua (buy now) từ màn hình của phần mềm
Màn hình của lucky patcher hiện ra hỏi có muốn lấy bản quyền ứng dụng này không, chọn có là thành bản full

B. Cách 2: Dùng ứng dụng thanh toán giả Freedom, cách này sau khi crack có thể cập nhật ứng dụng trên CH Play như đã mua thật, thành công 100%

Bước 1 - Cài ứng dụng Car Launcher AG ;
Bước 2 - Cài ứng dụng Freedom;
Bước 3 - Chạy ứng dụng Freedom;
Bước 4 - Từ màn hình của Freedom mở ứng dụng Car Launcher AG , bấm nút BUY NOW trong màn hình Car Launcher AG , một cửa sổ thanh toán hiện ra, bạn chỉ cầm bấm MUA là thành bản full

Sửa lần cuối:

Preizal

Trung úy
Xin chào cảm ơn cho thông tin chi tiết. Tôi có một Samsung Galaxy Alpha và hoạt động hoàn hảo, nhưng thực sự muốn sử dụng trần truồng autoradio android, tôi không thể làm gốc. Có cách nào để làm cho nó hoạt động trên các thiết bị không phải root? cảm ơn bạn

ngochoangimsat

Administrator
Xin chào cảm ơn cho thông tin chi tiết. Tôi có một Samsung Galaxy Alpha và hoạt động hoàn hảo, nhưng thực sự muốn sử dụng trần truồng autoradio android, tôi không thể làm gốc. Có cách nào để làm cho nó hoạt động trên các thiết bị không phải root? cảm ơn bạn
Hello thanks for the detailed information. I have a Samsung Galaxy Alpha and work perfectly, but really want to use naked autoradio android, I can not do root. Is there a way to make it work on non-root devices? thank you
Chỉ cần root điện thoại của bạn đầu tiên, nó dễ dàng để làm. Vui lòng làm theo video hướng dẫn này
Just root your phone first, it easy to do. Please follow this instruction video

ngochoangimsat

Administrator
Rất cám ơn cho tip. GALAXY ALPHA tôi làm việc và là root. Tôi muốn đặt một (âm thanh xe hơi android k5058 5.1) không phải là gốc(http://s.aliexpress.com/7fuMBBF7)
With this device, you can try to root by kingroot app, after that you can do every thing, which you want
Với đầu này, bạn có thể thử root bằng ứng dụng Kingroot và sau đó có thể làm mọi thứ bạn muốn

By the way I dont thing you are writing in Vietnamese :D

Preizal

Trung úy
Thank you. I take some time using the Kingroot, but it hangs, it does not work. To translate I use Google translator

Preizal

Trung úy
Thank you for your help. But I can not do root. Already tried (Kingroot, KigoROOT, 360ROOT, iRoot) all failed.

Preizal

Trung úy
Works reasonable. Bought for size and weight. It does not have RDS, and it has boot problems, when several hours not working is like turning on a mobile phone, it takes time and it stops. The volume always starts in the middle. it is necessary to change system applications.

vivacious

Administrator
Thành viên BQT
Works reasonable. Bought for size and weight. It does not have RDS, and it has boot problems, when several hours not working is like turning on a mobile phone, it takes time and it stops. The volume always starts in the middle. it is necessary to change system applications.
Seems it not ok, but I see many good feedback in ali store.
Volume always start in the middle is normal, to advoid user keep too high volume
And this device if u try to root it will hang always

huydq

Hạ sĩ
Cụ Ngọc Hoàng giúp em với ạ. Em cài launcher này (mua bản quyền), gán Poweramp (em cũng mua bản quyền) ra để chạy trên nền launcher. Tuy nhiên cứ chạy được khoảng 4 phút là tự động dừng tiếng, không tự chuyển bài luôn. Cái này vào đâu cài đặt ạ (cài trong Poweramp hay Car Launcher AG này ạ?).

ngochoangimsat

Administrator
Cụ Ngọc Hoàng giúp em với ạ. Em cài launcher này (mua bản quyền), gán Poweramp (em cũng mua bản quyền) ra để chạy trên nền launcher. Tuy nhiên cứ chạy được khoảng 4 phút là tự động dừng tiếng, không tự chuyển bài luôn. Cái này vào đâu cài đặt ạ (cài trong Poweramp hay Car Launcher AG này ạ?).
Cái đó không liên quan đến carlaucher cũng không liên quan poweramp, có thể file trong album có lỗi

huydq

Hạ sĩ
Cái đó không liên quan đến carlaucher cũng không liên quan poweramp, có thể file trong album có lỗi
Thanks cụ. Nhưng vẫn file này nếu em chạy trên poweramp riêng biệt thì không bị cụ ạ. Chỉ bị khi chạy trên nền của launcher thôi.

Meraudi

Hạ sĩ
Xin chào tất cả các ad, các mem :)
Cho phép mình đào mộ Topic này nha, do mình đang gặp vấn đề với soft này, mong các bạn giúp:
- Nút tăng giảm âm lượng trong soft này không hoạt động với dvd android mình đang dùng. mình bấm tăng giảm thì volume của đầu vẫn giữ nguyên, không phản ứng. mong các bạn chỉ giúp, xin cám ơn :D