OWNICE C960 - Những câu hỏi thường gặp

anhhthnhy

Trung úy
xin hướng dẫn cài phím trên volang cho C960
Và khi bật phần mềm icarvietnam, gọi "cài đặt" nhưng không ra cài đặt của icar. Làm thế nào để mở màn hình cài đặt đấy

Thangbui83

Trung úy
xin hướng dẫn cài phím trên volang cho C960
Và khi bật phần mềm icarvietnam, gọi "cài đặt" nhưng không ra cài đặt của icar. Làm thế nào để mở màn hình cài đặt đấy
cài thÊM phần cài đặt kèm theo hay mở gọi cài đặt là ra
menu có pm set phim volang

anhhthnhy

Trung úy
cài thÊM phần cài đặt kèm theo hay mở gọi cài đặt là ra
menu có pm set phim volang
vâng cảm ơn bác. sáng nay e có thử gọi "cài đặt" thì n lại đi search google. Còn gọi "mở cài đặt" thì n mở cài đặt của android ạ :D
E cần hướng dẫn chi tiết cái set phím ạ. Tại e mở cái phần mềm ý ra thấy nhiều nút tên khó hiểu quá, k hiểu tác dụng là gì để set ạ

Với cho e hỏi thêm là khi e mở camera 360 hoặc cam lùi, thì phím tăng giảm âm lượng vẫn hoạt động dc, nhưng phím chuyển bài và các phím khác tren volang thì không có tác dụng nữa ạ

vivacious

Administrator
Thành viên BQT
vâng cảm ơn bác. sáng nay e có thử gọi "cài đặt" thì n lại đi search google. Còn gọi "mở cài đặt" thì n mở cài đặt của android ạ :D
E cần hướng dẫn chi tiết cái set phím ạ. Tại e mở cái phần mềm ý ra thấy nhiều nút tên khó hiểu quá, k hiểu tác dụng là gì để set ạ

Với cho e hỏi thêm là khi e mở camera 360 hoặc cam lùi, thì phím tăng giảm âm lượng vẫn hoạt động dc, nhưng phím chuyển bài và các phím khác tren volang thì không có tác dụng nữa ạ
Bác cài app icar setting vào nhé, 1 số bản sẽ không nói cài đặt được
Khi lùi thì chỉ tăng giảm âm lượng được, không next bài được bác ạ

anhhthnhy

Trung úy
Bác cài app icar setting vào nhé, 1 số bản sẽ không nói cài đặt được
Khi lùi thì chỉ tăng giảm âm lượng được, không next bài được bác ạ
vâng cảm ơn b. hwa mình cài bản 155 thì k gọi cài đặt được, cài lại 153 thì OK

Anhkhoa28

Hạ sĩ
Bạn coi giúp mình cái. Nếu mình cài youtu vance "ảnh trong ảnh" để cam lùi không bị chậm. Thì khi mình ấn home ra khỏi màn hình. Hay vô ứng dụng bản đồ. Thì youtu vẫn hát. Nhưg mình ko chuyển bài dc.

ngochoangimsat

Administrator
Ad cho mình hỏi : Mình ra lệnh giọng nói mở nghe nhạc hoặc bản đồ thì khi nhận lệnh giọng nói xong sẽ chạy youtube hoặc google map xong thoát ra ngoài màn hình nền, mình phải mở youtube hoặc google map lên trước thì giọng nói nhận sẽ thi hành được ứng dụng luôn. Không mở ứng dụng trước thì giọng nói không thi hành lệnh được.
Vấn đề này sẽ đc fix trong bản firmware sắp tới nhé bác

Anti-Plus

Trung úy
Admin cho mình hỏi phím điều khiển trên vô lăng có cách nào gán 1 phím 2 chức năng được không ?

Xpander C960.jpg

min18vn

Trung úy
em bị hiện tượng mất tiếng vài lần rồi, đầu em để chế độ sleep, nổ máy lên thì im phắc, phải restart đầu thì mới có tiếng lại.
chương trình TW hiển thị cảm biến lùi báo lỗi active packing assistance, và mất luôn hình cảm biến lùi, up firmware mới chạy vài hôm lại bị

min18vn

Trung úy
Up lại firmware thì nó chạy được vài ngày rồi lại bị lại. phân giải thì khá tệ, cụ nhìn 4 cái cảm biến lùi cực mờ, trên C800 nó rất nét, cam của em là cam 1024, trên đầu C800 cực nét luôn. cái này không phải do cam mà là do phần mềm của C960

Sửa lần cuối: