Hướng dẫn chạy firmware cho đầu android Ownice C960

liamstears

Trung úy
21/04/2020 up to now is not longtime!
Có, tôi đồng ý rằng đó không phải là một thời gian dài nhưng nhìn vào các bản cập nhật trước đó, chúng được cung cấp tự do hơn nhiều, hầu như khoảng mỗi tháng nhưng lần này là hơn 2 tháng và không có bản cập nhật.

Yes I agree it is not a long time but looking at previous updates they were supplied much more freqently, almost around every month but this time over 2 months and no update.

ngochoangimsat

Administrator
Có, tôi đồng ý rằng đó không phải là một thời gian dài nhưng nhìn vào các bản cập nhật trước đó, chúng được cung cấp tự do hơn nhiều, hầu như khoảng mỗi tháng nhưng lần này là hơn 2 tháng và không có bản cập nhật.

Yes I agree it is not a long time but looking at previous updates they were supplied much more freqently, almost around every month but this time over 2 months and no update.
Updated

Tranvupleiku

Hạ sĩ
Chân số 5 câu dây chập mass là chân gì vậy admin. Em xem thì có hiểu rồi nhưng không biết chân này là chân kích tín hiệu của phím nào phải ko ạ

Ta vinh hien

Trung úy
Tôi vừa cập nhật lại fw cho C960 bản có carplay nhưng update xong bị mất phần mềm TLink nên không vào được carplay. Admin cho hỏi giờ dùng carplay kiểu gì

pikachubr007

Trung úy
cho mình hỏi. update firmware thì các phần mềm có còn ko, cả mã kích hoạt đầu nữa .... có cần phải cài lại ko?

grw610

Hạ sĩ
Добрый день. После обновления прошивки разрешение экрана изменилось и показывает все в инверсии. Пытался в настройках изменить разрешение экрана. Если магнитола постоит немного выключенная то все цвета экрана восстанавливаються, но после первой перезагрузки все повторяеться опять. Что это может быть и где смотреть в настройках.

iraqmix68

Hạ sĩ
Xin chào quản trị viên, tôi muốn hỏi phần mềm của bạn có phù hợp với radio trên ô tô của tôi không
Loại bộ xử lý Octa-sp9853i
Phiên bản android
8.1.0
Phiên bản hệ thống
V11.1.1_20190610_153530_CLC1
Thiết bị đầu trên ô tô Android 8.1 cho Toyota Verso Đài phát thanh ô tô GPS 1 din Đài phát thanh ô tô GPS Trung tâm đa phương tiện trong Dash GPS với BT Wifi RDS
https://aliexpress.com/item/-/32836650952.html

Đính kèm

lovecar

Hạ sĩ
@icarvietnam admin ơi, bạn vui lòng nhắn với các Dev cập nhật thêm tính năng và tăng độ ổn định cho đầu dvd ownice c960 thêm đi. Trong khi các đầu khác trên thị trường hiện nay tính năng ngày càng nhiều thì đã từ tháng 07/2020 tới nay các bạn không có cập nhật gì mới, tính năng xem TV mà các bạn giới thiệu trong iCar V cũng chưa thấy đâu. Lúc trước mình chọn ủng hộ các bạn vì thấy các bạn cập nhật liên tục thể hiện sự quan tâm đến người dùng mà gần đây các bạn làm mình thất vọng quá, cảm giác như đem con bỏ chợ vậy.

ngochoangimsat

Administrator
@icarvietnam admin ơi, bạn vui lòng nhắn với các Dev cập nhật thêm tính năng và tăng độ ổn định cho đầu dvd ownice c960 thêm đi. Trong khi các đầu khác trên thị trường hiện nay tính năng ngày càng nhiều thì đã từ tháng 07/2020 tới nay các bạn không có cập nhật gì mới, tính năng xem TV mà các bạn giới thiệu trong iCar V cũng chưa thấy đâu. Lúc trước mình chọn ủng hộ các bạn vì thấy các bạn cập nhật liên tục thể hiện sự quan tâm đến người dùng mà gần đây các bạn làm mình thất vọng quá, cảm giác như đem con bỏ chợ vậy.
Cần thêm tính năng gì đều có thể cài từ chplay đc bác

Long Beach

Trung úy
Chào bác.
Vấn đề của bác có thể qua trực tiếp Showroom hoặc cơ sở bảo hành gần nhất để được kiểm tra xử lý ạ.
Qua đây đúng không, để cuối tuần tôi qua luôn

Kiot số 21-22 - Khu VL1 Chợ TMDV Tổng Hợp Trung Văn Q. Nam Từ Liêm - Hà Nội

Ta vinh hien

Trung úy
nó có update chỉnh sửa lỗi gì đâu mà các bác hóng ở đây, ai mua lại đầu C960 4+64 có carplay không dây em để lại cho giá 50% mới. 5tr bay màu gấp