Hướng dẫn chạy firmware cho đầu android Ownice C960

superdaves36

Trung úy
Ive notice that we i do the updates and wipe, its does format internal storage. How can I do a complete wipe and restore?

superdaves36

Trung úy
After update the on screen volume button assistance option is no longer available and does not work

superdaves36

Trung úy
[QUOTE = "icarvietnam, post: 5174, member: 1"] I cant understand what you mean [/ QUOTE]
The option where you can have the volume buttons show on screen

rickardoat

Hạ sĩ
Hello. I have installed the firmware of Jan 15 and also formated the internal storage but i couldn't log in with my google account, it just stays validating information and does not ask me for my account. is there any way to fix that? Thank you.

cứu: các bác ơi em mới gặp cái vấn đề cho sề của em. đại loại là em mới nâng cấp fiwarre cho dvd c960.chạy phần mềm icar 330 mới nhất và cài vài cái app đi theo phần mềm icar.vn. nhưng khi cài xong thì màn hình ODO củ a em mất đi tiếng anh,thay vao đó là tiếng tàu và ko có phần chuyển đổi ngôn ngữ trên odo luôn. có bác nào bị như em chưa vậy, ai vấp qua rồi cho em xin cách xử lý. em cám ơn. xe em là kia sedona

ngochoangimsat

Administrator
cứu: các bác ơi em mới gặp cái vấn đề cho sề của em. đại loại là em mới nâng cấp fiwarre cho dvd c960.chạy phần mềm icar 330 mới nhất và cài vài cái app đi theo phần mềm icar.vn. nhưng khi cài xong thì màn hình ODO củ a em mất đi tiếng anh,thay vao đó là tiếng tàu và ko có phần chuyển đổi ngôn ngữ trên odo luôn. có bác nào bị như em chưa vậy, ai vấp qua rồi cho em xin cách xử lý. em cám ơn. xe em là kia sedona
Bác bấm vào phần mềm Car Setting từ màn hình của đầu, chọn đổi ngôn ngữ trong đó. Nếu ko thấy thì Vào cài đặt của đầu -> chọn mô hình xe -> chọn canbus (có khả năng đã chọn từ trước rồi thì ko cần). Chọn đúng canbus và đúng xe thì car setting sẽ hiện ra ở màn hình ứng dụng

vừa up xong bản fimware ngày 2t3 xong giờ lại thấy bản 13t3. up tiếp thì ngại cái vụ chạy lại phần mềm icar.vn vì phải xin mã kích hoạt của hãng và ko rành vụ canbus chạy ko ra car seting nên cứ phải nhờ trợ giúp của icar.ko biết nhờ trợ giúp nhiều có phiền anh em ko đây.

Sửa lần cuối:

pfa17

Hạ sĩ
Bonjour
Où puis-je télécharger ce firmware s'il vous plaît?
Version à écran vertical du micrologiciel C960 30 août 2019
Merci

pfa17

Hạ sĩ
Hello
Where can i download this firmware please?
Vertical screen version of the C960 firmware August 30, 2019
Thank you

Hồng Hải

Hạ sĩ
Mình vừa update bản mới cho đầu C960 thì không kích hoạt được phần mềm iCarVietnam. Mong ad hỗ trợ

Vietly83

Hạ sĩ
Hi Icar,
Mình cập nhật lên firmware mới nhất 20/4/2020 thì nó khởi động lại liên tục. Khởi động lại còn bị treo logo không vào được.

Nặng nhất thì như đường link mình có ghi lại

Bị treo logo hay tắt màn hình luôn thì đài vẫn hát.

Trước khi up lên firmware mới cũng treo logo liên tục. Cái này có phải lỗi phần cứng không. Sử dụng thấy streess quá.

ngochoangimsat

Administrator
Hi Icar,
Mình cập nhật lên firmware mới nhất 20/4/2020 thì nó khởi động lại liên tục. Khởi động lại còn bị treo logo không vào được.

Nặng nhất thì như đường link mình có ghi lại

Bị treo logo hay tắt màn hình luôn thì đài vẫn hát.

Trước khi up lên firmware mới cũng treo logo liên tục. Cái này có phải lỗi phần cứng không. Sử dụng thấy streess quá.
bác qua chỗ lắp để kỹ thuật kiểm tra nhé

liamstears

Trung úy
Không có bản cập nhật firmware trong một thời gian dài. Cập nhật firmware đang đến?

No firmware updates in a long time. Firmware updates are coming?