Hỏi về phần mềm icar 329

Lungtung

Trung úy
Mình đang dùng đầu ownice C500+ mình cài phần mềm icar 166 đang dùng bình thường. Mình thấy có bạn update là icar 329 trên trang chủ của icar nên mình xóa bản 166 đi và cài bạn icar 329. Sau khi cài xong thì các chức năng hoạt động nhưng khi gọi điện qua bluetooth thì nó báo không tìm thấy số điện thoại mặc dù nếu tìm thủ công thì vẫn có hoặc dùng bạn icar 166 thì vẫn gọi được bình thường. Khi cài bản 320 thì có thông báo chưa có hồ sơ dù đã đăng ký thành công. Mong icar chỉ giúp mình cách khắc phục. Thank

ngochoangimsat

Administrator
Mình đang dùng đầu ownice C500+ mình cài phần mềm icar 166 đang dùng bình thường. Mình thấy có bạn update là icar 329 trên trang chủ của icar nên mình xóa bản 166 đi và cài bạn icar 329. Sau khi cài xong thì các chức năng hoạt động nhưng khi gọi điện qua bluetooth thì nó báo không tìm thấy số điện thoại mặc dù nếu tìm thủ công thì vẫn có hoặc dùng bạn icar 166 thì vẫn gọi được bình thường. Khi cài bản 320 thì có thông báo chưa có hồ sơ dù đã đăng ký thành công. Mong icar chỉ giúp mình cách khắc phục. Thank
Bác cài phần mềm Danh Bạ từ CHPLAY để đồng bộ danh bạ vào máy trước

Lungtung

Trung úy
Bác cài phần mềm Danh Bạ từ CHPLAY để đồng bộ danh bạ vào máy trước
Mình lên ch play cài phần mềm danh bạ của google , đã đồng bộ toàn bộ danh bạ nhưng khi thực hiện cuộc gọi bluetooth thì nó vẫn báo không tìm thấy người trong danh bạ ( bản icar 330 ). Mong được giúp đỡ

Lungtung

Trung úy
Nó có nhiều loại lăm, như mình đã nói ở trên là mình cài phần mềm Danh bạ của Google nhưng vẫn không có tác dụng gì.