Đánh giá DVD Witson

ngochoangimsat

Administrator
http://www.witson.com/en/displayproduct.html?proID=102700481
Nhờ các bác xem giúp đầu này ok ko ạ, các chip CPU, bộ nhớ vậy có ổn không?
Dòng Android xài có bị đứng máy như phone android ko ạ ?
Cấu hình đó chạy không bị đứng đâu. Chip 8 lõi Ram2Gb là mạnh nhất bây giờ cho đầu android rồi. Tuy nhiên cần tham khảo thêm trên các diễn đàn công nghệ xem chất lượng nó ổn không. Vì đầu android trung quốc nhiều loại hay hỏng vặt và lỗi. Chỉ một vài loại là thực sự có chất lượng đảm bảo

vivacious

Administrator
Thành viên BQT
Đầu này ít thấy nhỉ, nhưng mà Mẹc cũng ít loại, cũng nên nhập thử xem sao

datuan007

Trung úy
Công ty này sản xuất và bán hàng cũng lâu (2004), sản phẩm sản xuất cho nhiều xe và cũng thấy bán trên ebay.com, nhưng ở VN sao chưa thấy ai xài không biết.

vivacious

Administrator
Thành viên BQT
Công ty này sản xuất và bán hàng cũng lâu (2004), sản phẩm sản xuất cho nhiều xe và cũng thấy bán trên ebay.com, nhưng ở VN sao chưa thấy ai xài không biết.
DVD Android ở VN cũng mới cụ ạ, thương nhân đa số nhập toàn hàng rẻ tiền bán rẻ nên không ai nhập con này đâu. Toàn nhập hàng không có tên về VN
Carpad hay Ownice là những dòng có tên rồi nhập về bán thì không rẻ lắm, mà bọn em cũng không thể nhập hết các loại được nên chưa nhập loại này.

datuan007

Trung úy
DVD Android ở VN cũng mới cụ ạ, thương nhân đa số nhập toàn hàng rẻ tiền bán rẻ nên không ai nhập con này đâu. Toàn nhập hàng không có tên về VN
Carpad hay Ownice là những dòng có tên rồi nhập về bán thì không rẻ lắm, mà bọn em cũng không thể nhập hết các loại được nên chưa nhập loại này.
Loại cho xe em thì các hãng thông dụng bán ở VN lại không thấy bán, chứ có bán thì em vẫn thích mua sản phẩm có cung cấp ở VN thì yên tâm hơn cụ à !

vivacious

Administrator
Thành viên BQT
Loại cho xe em thì các hãng thông dụng bán ở VN lại không thấy bán, chứ có bán thì em vẫn thích mua sản phẩm có cung cấp ở VN thì yên tâm hơn cụ à !
Đúng rồi mua ở VN, nhất là những nơi uy tín, cụ còn được hướng dẫn sử dụng, hỗ trợ xử lý sự cố. Sản phẩm này khi sử dụng có rất nhiều thứ cần hỏi. Ngoài ra nếu đen đủi phải bảo hành thì có ở VN vẫn hơn, còn không xác định bỏ đi thôi

datuan007

Trung úy
Witson ra đầu mới cho X204, chỉ khác chút xíu là ram 4GB, monitor IPS, nhưng lại chạy Android 8.0. Đang tìm cách nâng từ Android 6.0 lên không biết nó có kham nổi không các bác ? Mà Firmware này tìm cũng khó thật do ít người xài, còn hãng sản xuất dĩ nhiên là dấu biệt, email họ thì họ bảo chi 120 $ nữa !